

MUHTASARI KIKAO CHA BODI YA ZABUNI TAREHE 04.11.2021

WALIOHUDHURIA:

- | | |
|--------------------------|--------|
| 1. FRANK FUKO | M/KITI |
| 2. MICHAEL MPONEJA | KATIBU |
| 3. VALENTINE CHRISTOPHER | MJUMBE |
| 4. CHARITY SICHONE | MJUMBE |
| 5. BERNADETHA JANUARY | MJUMBE |

SEKRETARIETI:

- | | |
|----------------------|-----|
| 1. THASIANA E. MREMA | PMU |
|----------------------|-----|

AGENDA:

1. KUFUNGUA KIKAO
2. KURIDHIA AGENDA
3. KUIDHINISHA NJIA YA UNUNUZI WA MIRADI YA UVIKO KWA KUTUMIA FORCE ACC
4. KUFUNGA KIKAO

LGA/126/ 2021/2022/MHT NA 01: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua saa 9:00 asubuhi kikao kwa kuwakaribisha wajumbe wa kikao nakuwashukuru kwa kuhudhuria kikao hicho.

LGA/126/ 2021/2022/MHT NA 02; KUPITISHA AGENDA

Katibu alisoma agenda za kikao , Wajumbe walipitia agenda husika na kuzipitisha kwa pamoja .

LGA/126/ 2021/2022/MHT NA 03: KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI FORCE ACCOUNT KWA AJILI YA MIRADI YA UVIKO

Katibu alitoa ufanunuzi juu ya Halmashauri kupokea jumla ya sh mil 660,000,000 za miradi ya uviko , katika hela hizo , sh 360,000,000/= ni ujenzi wa madarasa 18 , na 300,000,000/= ni ujenzi wa jengo la dharura-EMD utekelezaji wa Miradi hii itatumia njia ya Force Account , Hivyo basi kama Sheria na taratibu za manunuzi zinavyoelekeza Bodi ya Zabuni inatakiwa kuidhinisha njia hiyo ya utekelezaji wa miradi hiyo ,Wajumbe kwa pamoja walikubaliana kuidhinisha njia hiyo ya Ununuzi yaa FORCE ACCOUNT na kushauri fedha hizo zisimamiwe kwa ukaribu ili malengo yaweze kutimia na thamani ya fedha iweze kupatikana katika ujenzi wa madarasa 18 na jengo la dharura hospitali ya majengo-EMD